DUNIA NI YAKO USIOGOPE MAMA…!!!


Acha kukata tamaa…inuka simama tambaa…usiogope kukimbia fasta…weee toka nduki tu..!!! epuka vicheche…ukipita fumba macho…mbwa mwitu…jali afya jali mazoezi..hakuna wa kukudondosha…Mungu atakuimarisha…ila sasa maisha uuuh… achana na hizo..mbona uhuru kama yuleee aaaaagh… maalim iangalie zanzibar…mmmh kwa kujipendekeza kwa wanasiasa edo…ok then i will marry when i want..aaagh achana na story za celebrities..duh..sasa…sijielewi elewi mnyamwezi…uuuh pumzika braza..mmmh kijana ana nguvu hivi apumzike nini..daaah mbishi wewe..aaagh bora nikuache…sitembelei blog yako tenma…!!!mscxxxxxch…

Advertisements